Canlyniadau 2018

TROPHY  WINNERS  2018

TROPHY
COMPETITION
WINNER
1BOWLEN TRILLO RHOSYNDEFNYDD LLIW GORAU YN Y DOSBARTHIADAU GOSOD BLODAUMAIR  ROBERTS
2CWPAN CLWB GOSOD BLODAU RHUTHUNARDDANGOSIAD GORAU YN DOSBARTH GOSOD BLODAUDIANE MOLESDALE
3CWPAN ARTHUR EYTON JONESMWYAFRIF O PWYNTIAU YN DOSBARTH GOSOD BLODAUMAIR ROBERTS
4TLWS DECHREUWR GOSOD BLODAUMWYAFRIF O PWYNTIAU YN DOSBARTHAU   6& 7HILARY CLARE
5 TLWS  JJ  BUTLERARDDANGOSIAD GORAU YN DOSBARTHAU  15 – 33BRYN  LLOYD  ROBERTS
6CWPAN LADY  NAYLOR  LEYLANDARDDANGOSIAD GORAU  DAHLIASBRIAN  ROBERTS
7TLWS TAYLOR DOSBARTH  26ENW AR  SAMPL – RHOSYNBRYN LLOYD ROBERTS
8TARIAN JESSICA MARY  DYKINSDOSBARTH 7 – 1 FUCHSIA PLANT  40BRYN  LLOYD ROBERTS
9TLWS JOHN  CLARKEARDDANGOSIAD GORAU  – DOSBARTHAUGLENDA FAULKNER
10BOWLEN RHOSYN FLEMINGARDDANGOSIAD GORAU  – DOSBARTHAU 31 -32BRIAN ROBERTS
11MEDAL BANKSIAN   RHS (MWYAFRIF O PWYNTIAU)ARDDANGOSIAD GORAU    ( RHS)BRIAN ROBERTS
12NOVICE FLOWERS & VEGETABLESBEST EXHIBIT IN CLASSES 13-14,77 – 78HARRY WHITE
13DELIA  LLOYD EDWARDS CUPMOST POINTS IN HOME PRODUCE  A(PRESERVES)SIAN LIGHTFOOT
14H  MORRISON DAVIES CUPMOST POINTS IN HOME PRODUCE  B  (BAKING)HAF ROBERTS
15HANDICRAFT  TROPHYMOST POINTS IN HANDICRAFT  SECTIONGWENDA  MARSHAL
15aLECOMBER CHALLENGE  BOWLBEST EXHIBIT IN HANDICRAFT SECTIONGWENNO LIGHTFOOT
16THE  JANIK  TROPHYBEST  EXHIBIT  IN

PHOTOGRAPHY

CLARE EVANS
17JUNIOR  TROPHY  AMOST POINTS IN

JUNIOR  A SECTION 153

TOMMY PIGGOTT 
18JUNIOR  TROPHY  BMOST  POINTS IN

JUNIOR  B SECTION

SORAY HALL

 

19AH VOSPER QUAICH  WINNER

BEST  KEPT COUNTRY  GARDEN

CAROL CHACHFIELD
20RUTHIN  TOWN COUNCIL TROPHY

BEST KEPT TOWN  GARDEN

PAUL EDGAR

21RUTHIN TOWN  COUNCIL  CUP

LICENSED PREMISES

CONSERVATIVE CLUB

22RUTHIN TOWN COUNCIL  CUP

UN-LICENSED PREMISES

A TOUCH OF CLASS

23BERNARD WOOLFORD TR

MOST POINTS  JUNIOR SECTION  C

GWENNO  LIGHTFOOT

26DAVEY  CUP

BASKET OF VEG.

MRS J HORROCKS

27

ALLOTMENT

DAVID  LLOYD

28SHERRYDECORATED BIRTHDAY CAKEHAF ROBERTS
29WHISKEYFRUIT LOAFFRANK  BROWN