Canlyniadau 2017

TROPHY  WINNERS  2017

 
TROPHY
COMPETITION
WINNER

1

BOWLEN TRILLO RHOSYN 

DEFNYDD LLIW GORAU YN Y DOSBARTHIADAU GOSOD BLODAU 

MAIR  ROBERTS

2

CWPAN CLWB GOSOD BLODAU RHUTHUN 

ARDDANGOSIAD GORAU YN DOSBARTH GOSOD BLODAU

MENNA E  JONES

3

CWPAN ARTHUR EYTON JONES

MWYAFRIF O PWYNTIAU YN DOSBARTH GOSOD BLODAU

MENNA  E  JONES

4

TLWS DECHREUWR GOSOD BLODAU

MWYAFRIF O PWYNTIAU YN DOSBARTHAU   6& 7

HEATHER  Mc BAIN

5

 TLWS  JJ  BUTLER

ARDDANGOSIAD GORAU YN DOSBARTHAU  15 – 33

BRYN  LLOYD  ROBERTS

6

CWPAN LADY  NAYLOR  LEYLAND 

ARDDANGOSIAD GORAU  DAHLIAS

BRIAN  ROBERTS

7

TLWS TAYLOR DOSBARTH  26

ENW AR  SAMPL – RHOSYN

DENIS  LIGHTFOOT

8

TARIAN JESSICA MARY  DYKINS 

DOSBARTH 7 – 1 FUCHSIA PLANT  40

BRYN  LLOYD ROBERTS

9

TLWS JOHN  CLARKE

ARDDANGOSIAD GORAU  – DOSBARTHAU

BRYN  LLOYD  ROBERTS

10

BOWLEN RHOSYN FLEMING  

ARDDANGOSIAD GORAU  – DOSBARTHAU 31 -32

DAVID  LLOYD

11

MEDAL BANKSIAN   RHS (MWYAFRIF O PWYNTIAU)

ARDDANGOSIAD GORAU    ( RHS)

DAVID LLOYD

12

NOVICE FLOWERS & VEGETABLES

BEST EXHIBIT IN CLASSES 13-14,77 – 78

MENNA  E  JONES

13

DELIA  LLOYD EDWARDS CUP

MOST POINTS IN HOME PRODUCE  A(PRESERVES)

MORFUDD  JONES

14

H  MORRISON DAVIES CUP

MOST POINTS IN HOME PRODUCE  B  (BAKING)

HAF ROBERTS

15

HANDICRAFT  TROPHY

MOST POINTS IN HANDICRAFT  SECTION

GWENDA  MARSHAL

15a

LECOMBER CHALLENGE  BOWL

BEST EXHIBIT IN HANDICRAFT SECTION

HEFINA  JONES

16

THE  JANIK  TROPHY

BEST  EXHIBIT  IN

PHOTOGRAPHY

MALCOLM  INGHAM

RUNNERS UP 

CLAIRE EVANS

DES JAMES

17

JUNIOR  TROPHY  A

MOST POINTS IN

JUNIOR  A SECTION 153

KATIE  EVANS 

18

JUNIOR  TROPHY  B

MOST  POINTS IN

JUNIOR  B SECTION

SOPHIE  EVANS

 

19

AH VOSPER QUAICH  WINNER

BEST  KEPT COUNTRY  GARDEN

CAROL & JOHN PERKINS

20

RUTHIN  TOWN COUNCIL TROPHY

BEST KEPT TOWN  GARDEN

TREM Y FOEL

(JOCK  DAVIES)

21

RUTHIN TOWN  COUNCIL  CUP

LICENSED PREMISES

CONSERVATIVE CLUB

22

RUTHIN TOWN COUNCIL  CUP

UN-LICENSED PREMISES

LAUNDRY  SHOP

23

BERNARD WOOLFORD TR

MOST POINTS  JUNIOR SECTION  C

GWENNO  LIGHTFOOT

26

DAVEY  CUP

BASKET OF VEG.

BRIAN  ROBERTS

27

 

ALLOTMENT

DAVID  LLOYD

28

SHERRY

SWISS  ROLL

HAF ROBERTS

29

WHISKEY

CARROTT CAKE

FRANK  BROWN